Andhra Pradesh Assembly Election 2019 Results: Full Winners List

The counting of votes polled in the Andhra Pradesh Assembly Election 2019 was held on Thursday. The counting of the votes for Andhra Pradesh Assembly Election 2019 began at 8 am. Counting trends showed Jagan Mohan Reddy’s YSR Congress sweeping Andhra Pradesh.

Here is the list of winning candidates of Andhra Pradesh Assembly Election 2019.

కాకుళం జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 రాజాం కంబాల జోగులు (వైసీపీ)
2 శ్రీకాకుళం ధర్మాన ప్రసాదరావు (వైసీపీ)
3 పాతపట్నం రెడ్డి శాంతి (వైసీపీ)
4 ఇచ్చాపురం బెందాళం అశోక్‌ (టీడీపీ)
5 టెక్కలి కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు (టీడీపీ)
6 నరసన్నపేట ధర్మాన కృష్ణదాస్‌ (వైసీపీ)
7 ఎచ్చెర్ల‌ గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌ (వైసీపీ)
8 ప‌లాస‌ సీదిరి అప్పల రాజు (వైసీపీ)
9 ఆముదాలవలస తమ్మినేని సీతారాం (వైసీపీ)
10 పాలకొండ వి. కళావతి (వైసీపీ)
విజయనగరం జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 విజయనగరం వీరభద్ర స్వామి (వైసీపీ)
2 గజపతినగరం బొత్స అప్పల నర్సయ్య (వైసీపీ)
3 సాలూరు రాజన్న దొర పీడిక (వైసీపీ)
4 అలజంగి జోగారావు అలజంగి జోగారావు (వైసీపీ)
5 చీపురుపల్లి బొత్స సత్యనారాయణ (వైసీపీ)
6 బొబ్బిలి వెంకట చిన అప్పలనాయుడు (వైసీపీ)
7 నెల్లిమ‌ర్ల‌ బి.అప్పలనాయుడు (వైసీపీ)
8 కురుపాం పాముల పుష్ప శ్రీవాణి (వైసీపీ)
9 శృంగవరపుకోట కె.శ్రీనివాస్‌ (వైసీపీ)
విశాఖ జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 మాడుగుల బి.ముత్యాల నాయుడు (వైసీపీ)
2 పెందుర్తి అదీప్‌ రాజు (వైసీపీ)
3 చోడవరం కరణం ధర్మశ్రీ (వైసీపీ)
4 అనకాపల్లి గుడివాడ అమరనాథ్ (వైసీపీ)
5 విశాఖ ఉత్తరం గంటా శ్రీనివాసరావు (టీడీపీ)
6 విశాఖ దక్షిణం వాసుపల్లి గణేశ్‌కుమార్‌ (టీడీపీ)
7 భీమిలీ సబ్బం హరి అవంతి శ్రీనివాస్
8 నర్సీపట్నం ఉమా శంకర్‌ గణేష్‌ (వైసీపీ)
9 గాజువాక టి.నాగిరెడ్డి (వైసీపీ) – జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌పై గెలుపు
10 య‌ల‌మంచిలి రమణమూర్తిరాజు (వైసీపీ)
11 పాయ‌క‌రావుపేట గొల్ల బాబూరావు (వైసీపీ)
12 పాడేరు కొట్టగుళ్లి భాగ్యలక్ష్మి (వైసీపీ)
13 అరకు చెట్టి పల్గుణ (వైసీపీ)
14 విశాఖ తూర్పు వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు (టీడీపీ)
15 విశాఖ పశ్చిమం గణబాబు (టీడీపీ)

తూర్పుగోదావరి జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 తుని దాడిశెట్టి రాజా (వైసీపీ)
2 రాజ‌మండ్రి సిటీ ఆదిరెడ్డి భవాని (టీడీపీ)
3 రాజోలు రాపాక వరప్రసాద్‌ (జనసేన)
4 పి.గ‌న్న‌వ‌రం చిట్టిబాబు కొండేటి (వైసీపీ)
5 కాకినాడ సిటీ ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
6 అన‌ప‌ర్తి సత్య సూర్యనారాయణ రెడ్డి (వైసీపీ)
7 ముమ్మిడివ‌రం పొన్నాడ వెంకట సతీశ్‌ (వైసీపీ)
8 మండ‌పేట‌ వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు (టీడీపీ)
9 పిఠాపురం పి.దొరబాబు (వైసీపీ)
10 కొత్తపేట బండారు సత్యానందరావు చీర్ల జగ్గిరెడ్డి
11 రామచంద్రపురం శ్రీనివాస వేణుగోపాల కృష్ణ (వైసీపీ)
12 జగ్గంపేట జ్యోతుల చంటిబాబు (వైసీపీ)
13 అమలాపురం పి.విశ్వరూప్‌ (వైసీపీ)
14 పెద్దాపురం నిమ్మకాయల చినరాజప్ప (టీడీపీ)
15 రాజమండ్రి గ్రామీణం గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి (టీడీపీ)
16 కాకినాడ గ్రామీణం కురసాల కన్నబాబు (వైసీపీ)
17 ప్రత్తిపాడు పూర్ణ చంద్ర ప్రసాద్‌ (వైసీపీ)
18 రంపచోడవరం నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి (వైసీపీ)
19 రాజానగరం జక్కంపూడి రాజా (వైసీపీ)
పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 దెందులూరు కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి (వైసీపీ)
2 నర్సాపురం ముదినూరి ప్రసాద రాజు (వైసీపీ)
3 నిడదవోలు జీఎస్‌ నాయుడు (వైసీపీ)

4 ఆచంట చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథ్‌ రాజు (వైసీపీ)
5 చింతలపూడి వీఆర్‌ ఎలిజ (వైసీపీ)
6 పాలకొల్లు నిమ్మల రామానాయుడు
7 భీమవరం గ్రంథి శ్రీనివాస్‌ (వైసీపీ) – పవన్ కళ్యాణ్‌పై గెలుపు
8 తణుకు వెంకట నాగేశ్వరరావు (వైసీపీ)
9 తాడేపల్లిగూడెం కొట్టు సత్యనారాయణ (వైసీపీ)
10 ఉంగుటూరు పుప్పాల శ్రీనివాసరావు (వైసీపీ)
11 ఏలూరు ఆళ్ల నాని (వైసీపీ)
12 పోలవరం తెల్లం బాలరాజు (వైసీపీ)
13 ఉండి రామరాజు(రాంబాబు)
14 గోపాలపురం తలారి వెంకట్రావు (వైసీపీ)
15 కొవ్వూరు వనిత తానేటి (వైసీపీ)
కృష్ణా జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 అవనిగడ్డ సింహాద్రి రమేశ్‌ బాబు (వైసీపీ)
2 పెడన జోగి రమేశ్‌ (వైసీపీ)
3 కైకలూరు డి.నాగేశ్వరరావు (వైసీపీ)
4 విజయవాడ పశ్చిమ వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌ (టీడీపీ)
5 విజయవాడ తూర్పు గద్దె రామ్మోహన్‌రావు
6 మచిలీపట్నం పేర్ని నాని (వైసీపీ)
7 మైలవరం వసంత కృష్ణ ప్రసాద్‌ (వైసీపీ)
8 విజయవాడ సెంట్రల్ మల్లాది విష్ణు (వైసీపీ)
9 తిరువూరు కె.రక్షణ నిధి (వైసీపీ)
10 గన్నవరం వల్లభనేని వంశీ (టీడీపీ)
11 గుడివాడ కొడాలి నాని (వైసీపీ)
12 జగ్గయ్యపేట ఉదయ భాను సామినేని (వైసీపీ)
13 నందిగామ ఎం.జగన్మోహన్‌రావు (వైసీపీ)
14 పామర్రు కె.అనిల్‌ కుమార్‌ (వైసీపీ)
15 నూజివీడు వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు (వైసీపీ)
16 పెనమలూరు పార్థసారథి (వైసీపీ)
గుంటూరు జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 పెదకూరపాడు నంబూరి శంకర్‌ రావు (వైసీపీ)
2 మంగళగిరి ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి (వైసీపీ)
3 వేమూరు (ఎస్సీ) మేరుగు నాగార్జున (వైసీపీ)
4 పొన్నూరు కిలారి రోశయ్య (వైసీపీ)
5 రేపల్లె అనగాని సత్యప్రసాద్‌ (టీడీపీ)
6 తెనాలి అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌ (వైసీపీ)
7 బాపట్ల కోన రఘుపతి (వైసీపీ)
8 ప్రత్తిపాడు ఎం.సుచరిత (వైసీపీ)
9 గుంటూరు పశ్చిమ మద్దాల గిరి (టీడీపీ)
10 గుంటూరు తూర్పు మహ్మద్‌ ముస్తాఫా షేక్‌ (వైసీపీ)
11 చిలకలూరిపేట వి.రజిని (వైసీపీ)
12 నరసరావుపేట గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి (వైసీపీ)
13 సత్తెనపల్లి అంబటి రాంబాబు (వైసీపీ)
14 వినుకొండ బోళ్ల బ్రహ్మనాయుడు (వైసీపీ)
15 గురజాల యరపతినేని శ్రీనివాస్‌ కాసు మహేశ్‌రెడ్డి
16 మాచర్ల రామకృష్ణారెడ్డి పిన్నెళ్లి (వైసీపీ)
17 తాడికొండ ఉండవల్లి శ్రీదేవి (వైసీపీ)
ప్రకాశం జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 యెర్రగొండపాలెం డాక్టర్‌ సురేశ్‌ (వైసీపీ)
2 దర్శి మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌ (వైసీపీ)
3 పర్చూరు ఏలూరి సాంబశివరావు దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
4 అద్దంకి గొట్టిపాటి రవికుమార్‌ (టీడీపీ)
5 చీరాల కరణం బలరాం (టీడీపీ)
6 సంతనూతలపాడు (ఎస్సీ) టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు (వైసీపీ)
7 ఒంగోలు బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి (వైసీపీ)
8 కందుకూరు మహీధర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
9 మార్కాపురం కేపీ నాగార్జునరెడ్డి (వైసీపీ)
10 కనిగిరి మధుసూదన్‌ యాదవ్‌ (వైసీపీ)
11 గిద్దలూరు అన్నా వెంకట రాంబాబు (వైసీపీ)
12 బాల వీరాంజనేయస్వామి (టీడీపీ)
నెల్లూరు జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 కావలి ప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
2 ఆత్మకూరు మేకపాటి గౌతంరెడ్డి (వైసీపీ)
3 ఉదయగిరి మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
4 కోవూరు ప్రసన్నకుమార్‌ రెడ్డి (వైసీపీ)
5 నెల్లూరు అర్బన్ అనిల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌ (వైసీపీ)
6 నెల్లూరు గ్రామీణ కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
7 సూళ్లూరుపేట కె.సంజీవయ్య (వైసీపీ)
8 గూడూరు వరప్రసాద్‌ (వైసీపీ)
9 వెంకటగిరి ఆనం రామనారాయణరెడ్డి (వైసీపీ)
10 సర్వేపల్లి కాకాని గోవర్థన్‌రెడ్డి (వైసీపీ)


డప జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 రాజంపేట మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి (వైసీపీ)
2 కడప అంజద్‌ బాషా (వైసీపీ)
3 రైల్వేకోడూరు (ఎస్సీ) కొరముట్ల శ్రీనివాసులు (వైసీపీ)
4 మైదుకూరు ఎస్. రఘురామిరెడ్డి (వైసీపీ)
5 ప్రొద్దుటూరు రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
6 పులివెందుల వైఎస్‌ జగన్మోహన్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
7 జమ్మలమడుగు ఎం సుధీర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
8 బద్వేల్ (ఎస్సీ) డాక్టర్ జి.వెంకటసుబ్బయ్య (వైసీపీ)
9 కమలాపురం రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
10 రాయచోటి గండికోట శ్రీకాంతరెడ్డి (వైసీపీ)

కర్నూలు జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 ఆళ్లగడ్డ భూమా అఖిలప్రియ గంగుల బిజేంద్రనాథ్‌రెడ్డి
2 శ్రీశైలం శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి (వైసీపీ)
3 నందికొట్కూరు బండి జయరాజు ఆర్థర్‌
4 ఆదోని వై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
5 పాణ్యం గౌరు చరితారెడ్డి కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి
6 ఆలూరు పి.జయరాం (వైసీపీ)
7 నంద్యాల శిల్పా రవి చంద్రారెడ్డి (వైసీపీ)
8 బనగానపల్లె బీసీ జనార్దన్‌రెడ్డి కాటసాని రామిరెడ్డి
9 మంత్రాలయం వై.బాలనాగిరెడ్డి (వైసీపీ)
10 పత్తికొండ కేఈ శ్యామ్‌బాబు కె.శ్రీదేవి
11 ఎమ్మిగనూరు బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
12 కర్నూలు హఫీజ్‌ ఖాన్‌ (వైసీపీ)
13 డోన్ కేఈ ప్రతాప్‌ బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌
14 కోడుమూరు బి.రామాంజనేయులు సుధాకర్‌ బాబు
అనంతపురం జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 రాయదుర్గం కాల్వ శ్రీనివాసులు కాపు రామచంద్రారెడ్డి
2 కళ్యాణదుర్గం ఉమామహేశ్వరనాయుడు కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌
3 రాప్తాడు పరిటాల శ్రీరామ్‌ టి.ప్రకాశ్‌రెడ్డి
4 అనంతపురం అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి (వైసీపీ)
5 సింగనమల బండారు శ్రావణి జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
6 తాడిపత్రి కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి (వైసీపీ)
7 హిందూపురం నందమూరి బాలకృష్ణ ఇక్బాల్‌
8 పెనుకొండ బీకే పార్థసారథి ఎం. శంకర్‌ నారాయణ
9 పుట్టపర్తి పల్లె రఘునాథరెడ్డి డి.శ్రీధర్‌రెడ్డి
10 గుంతకల్లు ఎల్లారెడ్డిగారి వెంకట్రామిరెడ్డి (వైసీపీ)
11 ఉరవకొండ పయ్యావుల కేశవ్‌ వై విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
12 ధర్మవరం గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
13 కదిరి డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి (వైసీపీ)
14 మడకశిర (ఎస్సీ) కె.ఈరన్న ఎం.తిప్పేస్వామి

చిత్తూరు జిల్లా

నియోజకవర్గం విజేత
1 తంబళ్లపల్లె శంకర్‌ యాదవ్‌ ద్వారాకానాథ్‌ రెడ్డి
2 పీలేరు నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి చింతల రామచంద్రారెడ్డి
3 చిత్తూరు అరణి శ్రీనివాసులు (వైసీపీ)
4 పలమనేరు ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ్ (వైసీపీ)
5 కుప్పం నారా చంద్రబాబు నాయుడు
6 శ్రీకాళహస్తి బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి
7 తిరుపతి ఎం.సుగుణమ్మ భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి
8 చంద్రగిరి చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి (వైసీపీ)
9 పుంగనూరు పి.రామచంద్రారెడ్డి (వైసీపీ)
10 మదనపల్లె నవాజ్‌ భాషా (వైసీపీ)
11 పూతలపట్టు ఎంఎస్‌ బాబు (వైసీపీ)
12 నగరి ఆర్కే రోజా (వైసీపీ)
13 గంగాధర నెల్లూరు (ఎస్సీ) కె.నారాయణ స్వామి (వైసీపీ)
14 సత్యవేడు (ఎస్సీ) కె.ఆదిమూలం (వైసీపీ)